รวมรูปจาก Xiaomi A3
![Image](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg3D6vR7wrFmTA9AOcQk3BwqbRTEUlLJ8yktj9CmsSbNB21B3yWINhoZfAZpzf34oe2mg_7F_SBu-rF9s_SlvxmzeIRT2WJfYi5HFVuPt_PjCLa4TB2nKZ3TvQZp1HSzir81nuExAAlVfeO/s640/IMG_20191110_152749.jpg)
รวมรูปภาพ โดยเน้นการยกถ่ายเลย ในโหมดออโต้ กับมือถือ Mi A3 น้องเหงา ตู้สองใบไมค์สองตัว เวลาเจอของดำ ๆ น้องจะวัดแสงไม่ค่อยถูก อันนี้ใช้ HDR ลองถ่ายโหมดกลางคืนบ้าง น้องเหงาอีกแล้ว กลับมากลางวัน หันมาลองเล่นกับเลนส์ไวด์ เดินกลับหอ โรงเรียนเก่า เทียบเลนส์ไวด์ กับเลนส์ปกติ อ า ห า ร ชาบูชิ ครัวป้าชวน วงศ์สว่าง 11 (ร้านก็จะมืด ๆ หน่อย) เจ๊ตุ๊ก โรงหาอาหาร มจพ. Texas Chicken #ข้าวหน้าคอม หิวขนาดที่ว่ากันสั่นก็เอาไม่อยู่ (รุ่นนี้เป็น EIS) Premium Beef